Marathi Chavat Katha PDF

Marathi Chavat Katha PDF download free from the direct link below.

Last updated 1 views & downloads

Marathi Chavat Katha - Summary

कामिनीचे लग्न राजेश बरोबर झाले. राजेशला एक मोठा भाऊ होता. त्याचे नाव राकेश. राकेशचे लग्न झालेले होते. राकेश हा एक मोठा जमिनदार होता. साहजिकच त्याचे वडीलोपार्जित भरपूर जमिनजुमला, शेतीवाडी, मळे होते. दोघेही भाऊ राकेश व राजेश त्यांच्या मोठ्या वडीलोपार्जित वाड्यात गुण्यागोविंदाने राहत होते. त्यांचे आई-वडील काही वर्षापूर्वीच वारले होते. सोनी ही राकेशची बायको अतिशय प्रेमळ स्वभावाची होती. दिसायला सुंदर होती. राजेशला ती सख्ख्या भावासारखे वागवायची. ती राजेशपेक्षा पाच वर्षांनी मोठी होती. पण देखणी व अंगाने भरलेली होती.

कामिनी हीही एका जमिनदाराचीच मुलगी होती. त्यांचे गाव शेजारीच होते. ती सुध्दा दिसायला सुंदर व जवानीच्या भरात होती. तिने नुकतंच अठरावं वर्ष पूर्ण केलेलं होतं. तर राजेश वीस वर्षाचा होता. तोही देखणा व पिळदार शरीराचा होता.

राजेशला दोन बहिणी होत्या. रत्ना ही राकेशपेक्षा मोठी, सर्व भावंडात तिच मोठी होती, तर रितु ही राजेशपेक्षा लहान होती. दोघींचीही लग्ने झालेली होती. त्या दोघींही जवळच्याच गावात चांगल्या खानदानी घरात दिलेल्या होत्या.

तर ही आहे कामिनीच्या सासरची ओळख. कामिनीचे लग्न झाले तेव्हा ती स्वतःला जगातील सर्वात सुखी व नशिबवान मुलगी समजत होती. कारण असं सासर तिला मिळालं होतं.

कामिनीचं लग्न जरी आता झालं असलं तरी ती कुंवार मात्र नव्हती. वयाच्या १८ व्या वर्षीच तिचा एक सख्खा चुलत भाऊ, जो तिच्यापेक्षा दोन वर्षांनी मोठा होता, तो तिला शेतात झवला होता. तेव्हा पासून कामिनीचे लग्न ठरेपर्यंत कधी शेतात, तर कधी घरात संधी मिळताच दोघेही झवून घेत असत. कामिनीचे एकत्र कुटुंब असल्याने तिचे काकाही एकाच घरात राहत.

त्यामुळे कामिनीला तसे सेक्स लाईफ नवीन नव्हते. मधूचंद्राच्या रात्री तिने आपण कुमारी असल्याचा आव आणला होता. कारण राजेशचा जवळ जवळ आठ इंच लांब व जाडजुड लवडा पुचीत घेताना तिला त्रास झाला होता. तिच्या चुलत भावाचा असेल सहा-सात इंच लांब. राजेश समजून चुकला होता की कामिनी कुंवार नाही हे. कारण तिच्या पुचीतून रक्त काही त्या रात्री आले नव्हते.

कामिनीला मात्र राजेशच्या स्टॅमिन्याचे कौतुक वाटले होते. राजेश तिला झवताना ती दोन की तीनदा झडली होती. मात्र राजेश काही झडत नव्हता. त्याच्या झवण्यावरून वाटत होतं की तो मुरब्बी झवाडा असावा. असा नवरा मिळाल्यामुळे कामिनी खुश होऊन गेली होती. कारण तिच्या सारख्या झवाडीला असाच स्टड पाहिजे होता.

रात्र तर जागवून झालीच होती. सकाळीही राजेशने आपला प्रताप दाखविला होता. कामिनी अगदी थकून गेली नसती तरच नवल!

सकाळी स्वयंपाक घरात सोनीने, तिच्या जाऊबाईने, तिला हसतच विचारलं होतं कसा झाला हनिमून ? तेव्हा कामिनीने सांगितलं, तिला खूप मजा आली म्हणून. खरं म्हणजे राजेशच्या चोखण्याने, चावण्याने तिचे ओठ सुजलेले होतेच; शिवाय ते चुरचुरतही होते. तिच्या स्तनांतूनही कळा येत होत्या, तर कंबर दुखू लागली होती. सोनी मनातल्या मनात छद्मी हसली होती. राजेश सकाळीच न्याहरी करून बाहेर काही कामासाठी गेला होता, तर राकेश त्याच्या राईस मिलवर गेला होता. दोघेही आता संध्याकाळ शिवाय येणार नव्हते. तेव्हा दुपारचे जेवण होताच सोनी व कामिनी सोनीच्या बेडरूममध्ये दुपारची झोप घेण्यासाठी गेले.

बेडरूममध्ये शिरताच सोनीने दरवाजा बंद करून घेतला. त्या दोघीही बेडवर बसल्या. त्याक्षणी सोनीने

कामिनीच्या स्तनांना हात घातला व ती ते दाबू लागली. कामिनीला आश्चर्य वाटलं. क्षणभर ती गांगरली. पण ती काही बोलली नाही. काही मिनिटातच सोनीने कामिनीला बेडवर झोपवून तिचा पदर दूर करून तिच्या ब्लाऊजचे हुक्स ती काढू लागली. थोड्याच वेळात कामिनीचे लहान, पण मांसल स्तन नग्न झाले. सोनी त्यांना कुस्करत म्हणाली, हाय, कामिनी तुझे स्तन मस्त आहेत गं. मला त्यांच्याशी खेळू दे. सोनीनेही आपला ब्लाऊज काढला. ती ब्रा वापरत नसे. हळुहळू कामिनीच्या लक्षात प्रकार काय आहे, तो येऊ लागला. याचा अर्थ असा होता की सोनी ही बायसेक्स्युल होती. म्हणजेच उभयलिंगी सेक्समध्ये मजा घेणारी. सोनीनेही कामिनीचे हात आपल्या पुष्ट स्तनांवर ठेवले व ती तिला दाबायला सांगू लागली. कामिनीला लेस्बियन सेक्स हा प्रकार नवीन होता. मात्र आता तीही एंजॉय करू लागली होती.

Marathi Chavat Katha PDF Download